IPB

Chào mừng khách quý ( Đăng nhập | Đăng ký )

Reply to this topicStart new topic
> Một số bài hát chia tay
Phi_Trường
bài viết Jul 29 2006, 09:32 AM
Gửi vào: #1

Administrator

Nhóm: Root Admin

Các bài hát : Bạn ơi có nhớ, Họp mặt, Tạm biệt, Chia tay, Ca tạm biệt

BẠN ƠI CÓ NHỚ

Nhạc và lời: Lê Quốc Thắng

Mai chia tay bạn ơi có nhớ, nhớ từng nụ cười trong ánh mắt thân quen. Mai đi xa bạn ơi có nhớ, nhớ từng kỷ niệm tình bạn hôm nay. Mai chia tay lòng tôi vẫn nhớ, nhớ lúc bên nhau nhớ kỷ niệm thân trao, nhớ lúc chia tay nhớ tiếng cười thân quen, mai đi xa rồi tình đọng lại nơi đây.

HỌP MẶT

Sưu tầm

Buổi họp mặt hôm nay sao vui quá (1,2,3). Buổi họp mặt hôm nay sao quá vui (1,2,3). Anh ơi anh đi về đâu (1,2,3). Nhớ nhé bắc cho nhịp cầu (1,2,3) (1,2,3) (1,2,3,4,5,6,7).

TẠM BIỆT

Sưu tầm

Gặp nhau đây rồi chia tay, ngày vàng như đã vụt qua trong phút giây. Niềm hăng say còn chưa phai, đường trường sông núi hẹn mai ta sum vầy. (2)

CHIA TAY

Nhạc và lời: Nguyễn Văn Hiên

Giờ chia tay, giờ chia tay đã sắp đến rồi bạn ơi, nào cùng hát, nào cùng hát vang lên đón chào ngày mới. Ta hát ca vang vang trong giời tạm biệt, ta giữ trong tim ta những ngày vui đã qua. Tạm biệt nhé (2) đã đến giờ chia tay. Tạm biệt nhé (2) dù cách xa nhưng ta vẫn nhớ nhau hoài. Hẹn gặp nhé (2) đã đến giờ chia tay. Hẹn gặp nhé (2). Dù cách xa nhưng ta vẫn nhớ nhau hoài. Bạn ơi….

CA TẠM BIỆT

Sưu tầm

Vì đâu anh em chúng ta ngày nay sắp cùng bùi ngùi xa cách. Cớ sao ta không còn mong rồi đây có ngày mình còn gặp nhau. Cách xa nhưng ta hằng vui vì nay biết sau còn ngày sung sướng. Cách xa nhưng ta hằng mong rồi đây có ngày lại còn gặp nhau.

--------------------
Phi Trường: 0903.234569 - 0909.386866 - Phuongtanphuoc.com
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 Thành viên đang đọc chủ đề này (1 Khách và 0 Thành viên ẩn danh)
0 Thành viên:

- Phiên bản rút gọn Thời gian hiện tại: 29th March 2024 - 12:45 PM

Copyright © 2005 KS2D.Com Develop by KS2D's Members and Nguyễn Phi Trường - All rights reserved.