IPB

Chào mừng khách quý ( Đăng nhập | Đăng ký )

Reply to this topicStart new topic
> THANH MIỀN LÊN XE BÔNG
banhitQN
bài viết Jan 19 2010, 10:25 PM
Gửi vào: #1

Thành viên mới
**

Nhóm: Members

Thân gửi các bạn KS2D,

Hòa cùng không khí hân hoan chung "liên khúc đám cưới" trong năm con Trâu của cả nhà KS2D, Thanh Miền xin trân trọng kính mời các bạn lớp ta cùng tất cả dâu rể bớt chút thời gian đến dự đám cưới của Thanh Miền sánh duyên cùng chú rể Hữu Quốc vào lúc 19h ngày 21 tháng 1 năm 2010 tại nhà hàng Vân Cảnh- 184 đường Calmette, P. Nguyễn Thái Bình, Q.1.

Vì điều kiện nên Miền không thể trực tiếp mời tất cả các bạn. Vậy mẩu tin nhỏ này xin thay cho giấy mời, rất mong các bạn đến chung vui cùng vợ chồng Miền.

Xin trân trọng kính mời.
Thanh Miền
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post
Mickey
bài viết Jan 19 2010, 10:32 PM
Gửi vào: #2

Thành viên ưu tú

Chào mọi người,
Nhân đây Mickey tui cũng tài lanh nhảy lên thông báo luôn là thiệp mời đám cưới của chị Miền tui đang giữ (không phải thiệop mời đám cưới tui 24[1].gif ). Bạn nào hiện chưa có thiệp vui lòng gặp Mickey tại đám cưới để nhận thiệp nhé!,còn nếu muốn được nhìn thấy cái thiệp xinh đẹp của chị Miền sớm hơn 1 thì gọi cho Mickey theo số ĐT đã được "niêm yết" trên trang web.

Nhân đây, chúc chị Miền và anh rễ mới của 2D mãi mãi, mãi mãi hạnh phúc cool.gif

--------------------
Đừng làm xao động trái tim em
em muốn giữ tiếng đàn từ thủa ấu thơ
âm thanh của lá rơi xuống sân nhà
vẫn đọng lại trái tim em, 20 năm sau sẽ hóa thành bài ca...
+Quote Post
banhitQN
bài viết Jan 19 2010, 10:50 PM
Gửi vào: #3

Thành viên mới
**

Đa tạ sự nhiệt tình của Mickey. Nhân đây Miền cũng xin thông báo là Nga xù và Mickey là "đại lý" thiệp của Miền. Vì thời gian không còn nhiều và vì quàn cảnh làm cho quảnh càng nên rất mong các bạn thông cảm dùm Miền.

Hứa hẹn đêm thứ 5 tới sẽ là một đêm đáng nhớ của sức trẻ được tạo thành bởi 3 lực lượng: KS2D, FPT online và VBC.

Rất mong lực lượng của chúng ta phát huy tình đoàn kết và sức mạnh của tinh thần KS2D trong ngày vui của Miền cho thiên hạ lác mắt chơi.
+Quote Post
thaonguyen
bài viết Jan 20 2010, 08:11 AM
Gửi vào: #4

Thành viên ưu tú

Chúc chị Miền trăm năm hạnh phúc, đầu bạc răng long nha. Hôm bữa gặp Hồng Diễm, nghe Diễm tung tin đồn chị Miền sắp đám cưới, giờ đã có tin vui rồi.

Hình cưới đâu chị, tung lên mạng đi chứ!
+Quote Post
banhitQN
bài viết Jan 23 2010, 02:50 PM
Gửi vào: #5

Thành viên mới
**

Hehehe....cảm ơn Thảo Nguyên. Đám cưới đã diễn ra theo một phong cách rất chi là ...hoang dã.
Vợ chồng Miền xin chân thành cảm ơn các bạn đã lặn lội đường xá xa xôi đến chung vui. Nhân đây cũng xin đa tạ và chân thành cảm ơn các bạn vì quàn cảnh mà không đến được nhưng vẫn gửi ...phong bì loveks2d.gif mad.gif hehehehe...

Nói chung là trong lúc cưới xin bối rối, nếu có điều chi chưa chu đaó, mong các bạn niệm tình thông cảm.

Đầu năm sau họp lớpdeedeeeeee các bạn ơi.....
+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 Thành viên đang đọc chủ đề này (1 Khách và 0 Thành viên ẩn danh)
0 Thành viên:

- Phiên bản rút gọn Thời gian hiện tại: 28th March 2024 - 04:13 PM

Copyright © 2005 KS2D.Com Develop by KS2D's Members and Nguyễn Phi Trường - All rights reserved.