IPB

Chào mừng khách quý ( Đăng nhập | Đăng ký )

> Yêu KS2D

Reply to this topicStart new topic
> Con gái thích gì và ghét gì?
Phi_Trường
bài viết Aug 9 2006, 02:10 PM
Gửi vào: #1

Administrator

Nhóm: Root Admin

T vừa sưu tầm được bài viết khá hay, share cho các bạn cùng xem, nhất là các boy tongue.gif

Em thích:

1. Em thích anh luôn gần bên em mỗi khi em buồn giận, thậm chí là gắt gỏng xua anh đi.

2. Em thích anh cái cách anh chọc em cười, chúng rất ngộ nghĩnh và cực kỳ thông minh.

3. Em thích anh mỗi khi cười thật to hay cười ngượng nghịu, anh đều khiến tim em nảy rap thình thịch.

4. Em thích cái cách anh luôn tôn trọng cá tính và sở thích của em.

5. Em thích cái cách anh luôn cho em những lời khuyên hay ho nhất nhưng cũng cho em cảm giác tự chủ với “Quyền quyết định là của em!

6. Em thích anh vì anh tặng cho em một cái nick thật đáng yêu, “chỉ lưu hành nội bộ hai người".

7. Em thích anh vì những lần anh đón, anh đều bấm chuông cửa thay vì nhá máy để em tự xuống. Đó là vì “Anh muốn tôn trọng em và cả phụ huynh của em nữa".

8. Em thích anh nắm tay em nhẹ nhàng khi chở em trên đường.

9. Em có thể buôn bất cứ điều gì hâm hấp của mình với anh vì anh có khả năng “chống shock" siêu việt.

10. Em thích vì anh cho em một cảm giác an tòan thật sự, dù có 1000 cô nàng chân dài, váy ngắn, xinh ngất ngây xuất hiện trước mắt chúng ta thì em vẫn rất chắc chắn một điều anh rất yêu em.

11. Anh rất thông cảm cho em mỗi lúc em “say nắng". Để khi tỉnh lại em càng thấy mình yêu anh nhiều hơn bao giờ hết.

12. Anh rất biết lúc nào nên giản dị, lúc nào cần chải chuốt. Đi với anh, em luôn cảm thấy rất tự hào về người yêu của mình.

13. Và cái lý do cuối cùng để em không tơ tưởng đến một anh chàng khác là: Em yêu anh vì anh luôn là chính mình. Không cần quá nhiều lý do anh nhỉ… Đơn giản một điều thôi là em yêu anh…

Em ghét:

Em ghét cách anh bắt chuyện cùng em ( and I miss it 2 )

Và em ghét anh mỗi khi anh hút thuốc (để rồi sau đó em luôn phải "giữ" bộ mặt lạnh lùng ( vì lo cho sức khoẻ của anh)

Em ghét anh khi anh nhìn thấu tâm tưởng em, đọc rõ suy nghĩ em...

Em ghét anh nhiều đến nỗi em phát ốm (người ta đang ốm đây này .... rồi sau đó nghĩ đến anh lại mỉm cười, lại hát ca .......

Em ghét anh kinh khủng mỗi khi anh khiến em đau khổ rồi lại làm em hạnh phúc.
Em ghét anh vì anh luôn luôn đúng. (và luôn bắt nạt em ( )

Em ghét nhất mỗi khi anh nói dối (mỗi lần như vậy anh có biết tim em đau thật đau ( )

Ghét anh hơn khi anh ... thích nhìn em khóc và ... vẫn thấy ghét anh thật nhiều khi anh khiến em cười.

Em ghét anh khi anh không ở bên em, khi anh để em một mình (, khi anh đột nhiên biến mất vào "thế giới của mình", khi có chuyện buồn mà ko chịu chia sẻ với em (khiến em phải lo lắng, khiến em ... nhớ anh mà ko có anh ... ở bên để nghe em nói rằng: Đồ đáng ghét, em đang nhớ anh đây này).

Em cũng rất ghét anh khi anh nói: "Anh chưa nói chuyện này với em vì anh không muốn em phải lo lắng"

Nhưng em ghét nhất, ghét nhất là em luôn nhớ anh mỗi khi em ... muốn ghét anh, là em chẳng thể ghét anh dù chỉ một chút, một chút xíu cũng không.
Anh có biết?

--------------------
Phi Trường: 0903.234569 - 0909.386866 - Phuongtanphuoc.com
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post
BiBinhDuong
bài viết Nov 9 2006, 03:33 PM
Gửi vào: #2

Thành viên nhiệt tình

Nhóm: Members

Hèn gi mà bạn Phi Trường nhà ta lãng mạn thế, mà biết rõ các nàng muốn gì rồi thì dắt về KS2D một cô đi Phi Trường ơi biggrin.gif huh.gif
+Quote Post
Phi_Trường
bài viết Nov 9 2006, 03:43 PM
Gửi vào: #3

Administrator

Nhóm: Root Admin

Lãng mạng vậy mà chưa làm ăn được gì nữa đó Thủy =, hay Thủy giối thiệu cho T vài cô đi (có quà hậu tạ) hì hì.

--------------------
Phi Trường: 0903.234569 - 0909.386866 - Phuongtanphuoc.com
+Quote Post
thuynga2d
bài viết Nov 10 2006, 10:40 AM
Gửi vào: #4

Thành viên ưu tú

Nè T ơi, sao biết rõ về con gái vậy mà ko tâm lý với em xíu nào cả? Buồn T ghê ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif

--------------------
Lặng im nghe gió lùa qua tóc
Nghe thời gian thoáng nhẹ qua môi.
+Quote Post
Mickey
bài viết Nov 11 2006, 09:22 AM
Gửi vào: #5

Thành viên ưu tú

Phi Trường và Thùy Nga lớp mình dạo này ... kinh dị quá pà con ơi!!!!!

--------------------
Đừng làm xao động trái tim em
em muốn giữ tiếng đàn từ thủa ấu thơ
âm thanh của lá rơi xuống sân nhà
vẫn đọng lại trái tim em, 20 năm sau sẽ hóa thành bài ca...
+Quote Post
thuynga2d
bài viết Nov 13 2006, 03:27 PM
Gửi vào: #6

Thành viên ưu tú

Sao bạn Mít lại dùng từ "kinh dị" nghe ớn wá. Có câu" Trâu ta ăn cỏ Đồng ta...." hi hi tongue.gif

--------------------
Lặng im nghe gió lùa qua tóc
Nghe thời gian thoáng nhẹ qua môi.
+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 Thành viên đang đọc chủ đề này (1 Khách và 0 Thành viên ẩn danh)
0 Thành viên:

- Phiên bản rút gọn Thời gian hiện tại: 19th March 2024 - 09:11 AM

Copyright © 2005 KS2D.Com Develop by KS2D's Members and Nguyễn Phi Trường - All rights reserved.