IPB

Chào mừng khách quý ( Đăng nhập | Đăng ký )

Reply to this topicStart new topic
> Gửi Ngọc Hà
Đánh giá  5
hoabanglang
bài viết Jul 14 2006, 03:29 PM
Gửi vào: #1

Thành viên

Nhóm: Members

Hà thân..yêu! biggrin.gif
Lâu quá rồi hổng gặp ông đó nha?ông ...khẻ không?Ông vẫn thường đi Tiền Giang đấy chứ?
Nè,bửa nào đi xuống đó thì ghé lại TP.HCM thăm tui 1 tí nha?
Đội trưởng đội...ăn nhậu ks2d gì lạ vậy không biết!sắp tới tui có 1 độ ăn nhậu lớn lắm à nha?ông mà không liên lạc với tui là thiệt thòi...ráng chịu !Tui và ông gặp nhau để bàn tính đặng còn sắp xếp thời gian thích hợp để anh em 2d họp mặt ...nhậu nữa chứ?đúng không nè?
Tui là con gái nhưng mỗi lần lên www.ks2d.com đọc những bài viết của ông , bài nào cũng nồng nặc mùi..bia rượu riết rồi tui ....ghiền rượu và ghiền....ông luôn.Hehehehe...
Vì vậy tui mong muốn tất cả bà con 2d nhiệt liệt ủng hộ cho tui làm đội phó đội ăn nhậu có được không?gì chứ cái này bản lỉnh tui có...thừa à nha?hihihi
Tui chờ tin của bà con đó,bây giờ tui phải làm việc chút đã,sếp vào đó.hihihi

--------------------
Đêm khuya có một gã khờ
Uống trăng rồi khóc trăng thơ đời mình
Uống thơ rồi khóc cuộc tình
Uống tình rồi khóc một mình dưới trăng.
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post
PhucPhu
bài viết Jul 17 2006, 09:37 AM
Gửi vào: #2

Thành viên ưu tú

Hi,
Ghê quá.Họ hẹn hò riêng tư kìa.:rolleyes:Không chơi xé lẻ nha.

Hoabanglang ơi, không nêu tên ra thì P không cho Hà ghé ráng chịu à. tongue.gif
Đùa đó, Hà có ghé hay không, P đâu có quyền và cũng đâu thể cấm cản phải không?
À, chức danh đội phó đội ăn nhậu, P sẵn sàng ủng hộ hoabanglang thôi nhưng hoabanglang phải cho biết tửu lượng của bạn chứ, đúng không?Khi đó P mới dám"chọn mặt gửi vàng" chứ. Vậy hôm nào gặp "nhậu" một bữa đi wink.gif
À, ghiền "ăn nhậu" thì được, chứ không được "ghiền" "đội trưởng đội ăn nhậu"à. tongue.gif Đùa đó, đừng tưởng thiệt
Chúc vui.
+Quote Post
hoabanglang
bài viết Jul 18 2006, 09:09 PM
Gửi vào: #3

Thành viên

Chào Phú biggrin.gif
Tui sorry nha?Hẹn hò Hà mà quên xin phép bà.
Lúc trước tui chỉ nghe đồn trên mạng là Hà và Phú là 1 cặp thanh mai trúc mã, giờ mới thấy họ khẳng định đó là sự thật 100% rồi đó nha? xin chúc mừng 2 bạn ! biggrin.gif
Bà con ơi? chắc bọn mình sắp được vừa về Tiền Giang và lên Đồng Nai ăn mừng rồi.
Phú nè,tại tui thấy Hà 1 mình làm Đội trưởng đội ăn nhậu mà 106 con người không lẽ không có ai làm đội phó? 1 mình Hà chắc không kham không nổi đâu nên tui tự ứng cử để cho diễn đàn ăn nhậu thêm phần xôm tụ ấy mà,chứ không có ý gì.... xấu đâu nha?
Trong lớp tui chỉ để ý đến 1 người (tui đã thầm thương trộm nhớ từ hồi mới chân ướt, chân ... khô vào lớp cơ) Bà con biết đó là ai không?tui công khai nhé?Đó là anh út...Nguyễn Phi Trường đó. hihihi mắc cở quá đi mất!
Bà yên tâm nhé? tongue.gif

Bữa nào mình gặp nhau nhậu 1 bữa tới bến nha? lâu quá rồi không gặp các bạn tui cũng rất nhớ .
Chúc bà con luôn vui vẽ nhé?

--------------------
Đêm khuya có một gã khờ
+Quote Post
thaonguyen
bài viết Jul 19 2006, 07:25 AM
Gửi vào: #4

Thành viên ưu tú

Lâu không ghé 4rum của lớp, giờ vô thấy có nhiều thay đổi quá, dzui quá. Nhất là phong trào bày tỏ tình cảm một cách "không thương tiếc". Tự nhiên thấy nôn nao ghê, để tui coi hồi nào giờ tui có để ý thương ai không sẵn đây tui thổ lộ luôn, kẻo phong trào đi xuống thì coi như mất cơ hội.
A, mừng ghê, nhớ ra rồi. Tui thương bạn Nhiện. Bạn Nhiện ơi, giờ này bạn đang ở đâu??? Đã từ lâu tui thương bạn như thương... em tui dzị. Vì bạn bé nhỏ, hiền ơi là hiền. Vì bạn ngồi cạnh tui, vì bạn chịu khó đè nén phản ứng mỗi lần tui khó chịu. Hehe. Tui còn thương bạn vì một lý do nữa, đó là bạn rất kiên cường mỗi khi bị "cái bọn" Hủ lác, Nam khỉ, Đen, Bủ v..v... réo "chị Bảy". Thiệt là thương mà!!!
Bạn biết không, vì thương bạn, lo lắng cho bạn mà lúc nào gặp Bủ đại ca, tui cũng nhắn nhủ bạn đó phải để ý quan tâm chăm sóc cho bạn, yêu thương bạn, không được ăn hiếp bạn. Không biết Bủ đại ca có thực hiện không. Bủ ơi, giờ này anh ở đâu??? (Sẳn hỏi luôn, lâu quá không liên lạc).
Vậy nha, có ai đọc được những lời trái tim muốn nói này thì nhắn lại cho bạn Nhiện giùm tui nha.
+Quote Post
NgocHa
bài viết Jul 19 2006, 12:53 PM
Gửi vào: #5

Thành viên ưu tú

em ko dám nhận đội trưởng ăn nhậu đâu (đội trưởng riêng của HBL thì được)!!! blink.gif .cảm ơn hoa bằng lang.khi nào có dịp ngồi nhậu "dưới gốc bằng lăng" nhớ chuyện thảo nguyên nhỉ....mình cũng đang đợi một dịp để họp mặt đây...một năm rồi còn gì...nhớ mọi nguời...bà con ráng giữ sức khỏe và nhớ dành dụm để có dịp lên đường xum họp cùng anh em đó....
Hữu lác với chú cò nhà ta đâu rồi?trốn đâu mất ko biết?mọi người đang gọi 2 người kìa!!1
+Quote Post
Phi_Trường
bài viết Jul 19 2006, 01:51 PM
Gửi vào: #6

Administrator

Nhóm: Root Admin

Trích dẫn
Trong lớp tui chỉ để ý đến 1 người (tui đã thầm thương trộm nhớ từ hồi mới chân ướt, chân ... khô vào lớp cơ) Bà con biết đó là ai không?tui công khai nhé?Đó là anh út...Nguyễn Phi Trường đó.

Nghe câu này của hoabanglang mà Trường hạnh phúc quá smile.gif
Ah hoabanglang là ai vậy nhỉ, nói cho T biết đi. Nhanh nha, không là T lấy vợ đấy biggrin.gif

--------------------
Phi Trường: 0903.234569 - 0909.386866 - Phuongtanphuoc.com
+Quote Post
PhucPhu
bài viết Jul 20 2006, 11:04 AM
Gửi vào: #7

Thành viên ưu tú

Hoabanglang ơi, P chỉ đùa chút cho vui vậy mà. Việc hẹn hò với H, hoabanglang cứ vô tư và thoải mái đi. H có tự do riêng và có toàn quyền quyết định việc mình làm mà. Làm gì mà hoabanglang bảo phải "xin phép" ghê thế? Không có "giấy phép" của P, nền hành chính này cũng đã bị mắng là có quá nhiều giấy phép rồi.
P chỉ muốn biết hoabanglang là ai thôi. Nhưng thôi, có một chút bí mật cho riêng mình cũng vui đúng không?
Còn chuyện làm đội phó, P muốn biết "tửu lượng" của hoabanglang để đánh giá "đối thủ" mà. P cũng muốn ứng cử vào chiếc ghế "đội phó..đội ăn nhậu". Đi làm ở VP, đi tiếp khách riết, tửu lượng hơi bị được đó. biggrin.gif laugh.gif cool.gif rolleyes.gif Mà thôi, H chỉ muốn làm đội trưởng riêng của HBL, P không ứng cử nữa đâu...
Chúc hoabanglang vui, hẹn gặp ở quán..cà phê. Nhậu nhẹt hoài, mai một web đổi tên thành "tửu quán" bây giờ.
+Quote Post
Mickey
bài viết Jul 20 2006, 01:34 PM
Gửi vào: #8

Thành viên ưu tú

Ha ha ha biggrin.gif biggrin.gif biggrin.gif bà con 2D nhà mình dạo này vui quá đi mất. Đúng là như Thảo Nguyên mèo nói " bày tỏ tình cảm 1 cách ... không thương tiếc". may mà cái phong trào này bây giờ mới xảy ra chứ bùng lên hồi còn đi học chắc ... chết quá. Thấy Hà và Phú như vậy mình cũng mừng. Mong sớm được ăn bánh hồng của 2 bạn. Mấy Dê còn lại còn không biết tranh thủ tăng tốc mau để còn về đích?!!!. Sao im hơi lặng tiếng quá vậy?

--------------------
Đừng làm xao động trái tim em
em muốn giữ tiếng đàn từ thủa ấu thơ
âm thanh của lá rơi xuống sân nhà
vẫn đọng lại trái tim em, 20 năm sau sẽ hóa thành bài ca...
+Quote Post
PhucPhu
bài viết Jul 20 2006, 03:31 PM
Gửi vào: #9

Thành viên ưu tú

Mickey ơi, nói chuyện người ta nhưng sao chuyện mình lại im re vậy? Không tự nguyện khai báo, P tung tin ráng chịu à?
Mọi người ơi, Mickey ......Mà thôi, mọi người hỏi Mickey đi. Tin chính xác và chính thức vẫn hay hơn, đúng không?
Trường ơi, hôm trước Trường bảo đặt ra điều lệ ai không thật thà khai báo, phạt một chầu nhớ không? Hôm nay tìm được người rồi đó, còn không mau họp lớp nữa. Tui dù bận thế nào cũng ráng lên Sài Gòn một chuyến...
+Quote Post
Phi_Trường
bài viết Jul 20 2006, 03:40 PM
Gửi vào: #10

Administrator

Ừa, phải rồi, ai cũng khai sắp hết rồi, hình như còn có vài người ah, trong đó có Trương Minh Trang, cho thời gian 3 ngày mai khai ra nhé, có gì bạn bè giúp cho, không khai cũng được, lo bỏ ống heo đi nha, lớp mình đông lắm đó, khao nổi thì khỏi khai, mà khai rồi thì khỏi khao biggrin.gif

Nhớ nhanh lên, đừng có "thinh thinh mà rinh cột đình" làm cái đùng là..."bệnh tim của bà con 2D tái phát nữa đấy" ! biggrin.gif

--------------------
+Quote Post
PhucPhu
bài viết Jul 21 2006, 07:34 AM
Gửi vào: #11

Thành viên ưu tú

Uhm, nhung mà trước khi ăn chầu khao của Minh Trang, P muốn ăn chầu khao của một người cơ. Người đó mới đúng là "thinh thinh mà ...rinh cốt đình" đấy. Trường muốn biết người đó là ai không?Để P tiết lộ một chút về người đó nha. Người đó quê ớ miền Đông, xứ biển, người đó làm ở HDND....nữa thôi?Đủ rồi hén biggrin.gif tongue.gif laugh.gif
Người đó ới ời, còn không mau khai nữa. Không khai là p tung tin đó....
+Quote Post
Phi_Trường
bài viết Jul 21 2006, 10:13 AM
Gửi vào: #12

Administrator

Hihihi, biết ai rồi biggrin.gif gần nhà Trường, để Trường khai dùm luôn. Người đó sáng 7 giờ tới cơ quan làm việc, chiều 4h 30 về nhà, hôm thì 4h 30 hẹn mấy đứa bạn cafe, ăn tối tán dóc...sau đó về nhà xem tivi...
Thứ 7 chủ nhật thì ở nhà xem tivi, không thì đọc báo, ra thị trấn lướt NET, cafe....hết. Bạn gái thì chưa sad.gif đang tìm quá trời mà chưa thấy smile.gif
Ngày nào cũng như ngày nào.... smile.gif
Love hả, cũng có yêu đơn phương chút chút biggrin.gif nhưng vẫn alone sad.gif

--------------------
+Quote Post
PhucPhu
bài viết Jul 21 2006, 12:08 PM
Gửi vào: #13

Thành viên ưu tú

Trường ơi, vậy là có thêm một người để phạt một chầu rồi đó. Mà là chầu hơi bị...lớn nha. Vì tội không thành khẩn, cố ý chối quanh co, theo như ngôn ngữ hình sự thì là " có tình tiết tăng nặng". Trường muốn biết ai không? Mọi người có muốn biết không?
Ngày xửa ngày xưa, không, đúng hơn là ngày nảy ngày nay, có một người " thinh thinh mà ..rinh cột đình". Ở quê tui gọi là " lù khù mà vác lu chạy". Người đó luôn miệng bảo "alone" mà tui biết ở đâu đó cách nhà ngưồi đó xa xa, có một cô bé....(thêm tội dụ dỗ trẻ vị thành niên)...Người đó bảo một tuần không gặp thấy........ tongue.gif biggrin.gif cool.gif
Thôi, hồi sau kể tiếp
+Quote Post
Phi_Trường
bài viết Jul 21 2006, 03:34 PM
Gửi vào: #14

Administrator

Làm gì có chuyện quanh co chứ! Chuyện xưa thì không nhắc lại nữa...nói chuyện bây giờ thôi ah biggrin.gif...có cái lu nào đâu mà vác chứ sad.gif .... bạn nào thấy cái lu nào kêu T nha biggrin.gif

P cứ nói oan cho bạn bè không ah... giúp được gì thì giúp đi smile.gif

--------------------
+Quote Post
PhucPhu
bài viết Jul 21 2006, 04:49 PM
Gửi vào: #15

Thành viên ưu tú

Uhm, người ta bảo sao ta? Có tật...rục rịch
biggrin.gif tongue.gif laugh.gif cool.gif rolleyes.gif wink.gif
+Quote Post
hoabanglang
bài viết Jul 25 2006, 09:59 AM
Gửi vào: #16

Thành viên

huhuhuhuhu...............
Phú ơi, chac banglang...chết mất!Trường có bồ rồi á?biết vậy tui đã tỏ tình cách đây 3 năm về trước có khỏe k?giờ họ có người để thương rùi.huhuhu...........
Dù sao cũng cám ơn P đã bật mí cho bà con biết nha?bữa nào tui đích thân vi hành về Tiềng Giang rủ bà nhậu đến suốt...đêm luôn,không say k về nha?huhuhu.........

--------------------
Đêm khuya có một gã khờ
+Quote Post
PhucPhu
bài viết Jul 25 2006, 11:32 AM
Gửi vào: #17

Thành viên ưu tú

Hi!
Hoabanglang ơi,P chỉ biết vậy thôi. Còn Trường có bồ hay không, p không biết đâu à. Trường luôn miệng bảo chưa có đó.Hay là hoabanglang cứ tin vậy đi.Có một người để tin và tin một người sẽ làm cho bản thân hạnh phúc đó.P nghĩ vậy.
Trường ơi, P đã giúp rồi đó nha.
mà hoabanglang ơi, nếu lỡ T có người yêu thì có sao đâu. Họ chưa "maried" mà. mà có cưới rồi thì vẫn có thể ...ly dị mà.Cứ yên tâm mà nắm lấy cơ hội tỏ tình nhé.
Hoabanglang ơi, quân tử nói là phải giữ lời đó. P sẽ chờ ở Tiền Giang, nhậu không say...không về nha
+Quote Post
hoabanglang
bài viết Jul 29 2006, 04:22 PM
Gửi vào: #18

Thành viên

Phú ơi,
Để 3 tuần nữa bọn tao xuống Tiền Giang rồi nhậu nhé?
Dạo này cũng bận quá mà.
Nói nhỏ nhé?xuống đó bà nhớ làm mai đại cho tui 1 anh nào đó cũng được.Đặng vài bữa nữa còn có cớ để về Tiền Giang nhậu với bà dài dài nữa chứ!
Anh Trường wink.gif có người yêu rồi thì cũng phải tìm ai đó ...nhốt vào trái tim để có với bạn với bè pk?

--------------------
Đêm khuya có một gã khờ
+Quote Post
PhucPhu
bài viết Jul 31 2006, 04:04 PM
Gửi vào: #19

Thành viên ưu tú

Người quân tử nói là phải giữ lời đó. P sẽ ở nhà chờ "bọn tao" xuống. Mà không biết "bọn tao" là ai nhỉ?Toàn là giấu mặt không à.
Yên tâm đi, về đây P sẽ giới thiệu cho..1 anh nào đó. Con trai miền Tây nổi tiếng dễ thương mà (nhưng không bằng con gái miền Tây đâu) tongue.gif
Nhưng mà có điều, con trai miền Tây uống hơi bị...được. Do đó, muốn quản lý được...thì tửu lượng phải khá một tý. Gì chứ khoản này, lớp D hơi bị..được phải không? huh.gif laugh.gif
+Quote Post
Phi_Trường
bài viết Aug 3 2006, 10:30 AM
Gửi vào: #20

Administrator

Con gái 2D giờ tiến bộ hơn Nam nữa, gặp nhau là đòi nhậu không laugh.gif dữ dằn thiệt

Tin này mà đồn ra ngoài thì con gái 2D chắc ế hết mad.gif vì không ai dám lấy nữa ohmy.gif

Lúc đó cứ tìm T nhé cool.gif

--------------------
+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
2 Thành viên đang đọc chủ đề này (2 Khách và 0 Thành viên ẩn danh)
0 Thành viên:

- Phiên bản rút gọn Thời gian hiện tại: 28th March 2024 - 04:23 PM

Copyright © 2005 KS2D.Com Develop by KS2D's Members and Nguyễn Phi Trường - All rights reserved.