IPB

Chào mừng khách quý ( Đăng nhập | Đăng ký )

Reply to this topicStart new topic
> KS2D trong trái tim tôi, Tất cả sẽ qua nhưng kỷ niệm sẽ còn đọng lại...
bason
bài viết Jun 28 2006, 10:48 AM
Gửi vào: #1

Thành viên mới
**

Nhóm: Members

THOI GIAN TROI DI NHANH QUA PHAI KO CAC BAN OI????
CAI GI ROI CUNG SE THAY DOI MOI NGUOI THANH VIEN CAU KS2D SE TIM RA CON DUONG DI CHO CHO MINH.NHUNG ANH BA MONG RANG NEU MOT NGAY NAO DO CO DI QUA CON DUONG 3 THANG 2 THI TRONG TRAI TIM TUNG BAN CUNG NHO RANG NGAY XAU CHUNG MINH CUNG HOC DUOI MAI TRUONG NAY CUNG SONG TRONG MOT TAP THE LOP KS2D CO VUI CO BUON CO NHUNG NGUOI TOT VA NGUOI KO TOT,RIENG MINH LUC NAO MINH CUNG CHAN THANH XIN LOI CAC BAN VI MINH LAM XAU DI HINH ANH KS2D,NGAN LAN XIN LOI CAC BAN.VI VAY KHI MINH BIET NHIN VAO SAI LAM THI SON MONG RANG TREN CON DUONG CONG DANH SU NGHIEP CAC BANLAM SAO HAN CHE NHUNG SAI LAM CANG IT CANG TOT ,DE CHUNG AT LUONG TU HAO RANG CHUNG TA LA KS2D LA NGUOI CON CUA VIET NAM
HIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
LAM DO NHUNG NOI DOC GIOI
CHUC CAC BAN HANH PHUC SUC KHOE THANH DAT TRONG CUOC SONG
CHAO THAN AI VA DOAN KET
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post
Mickey
bài viết Jun 28 2006, 04:27 PM
Gửi vào: #2

Thành viên ưu tú

Hi anh Ba!
Sao anh Ba lại nói thế? Mỗi người 1 tính cách mà và em tin rằng bà con nhà 2D ai cũng mến anh - 1 người luôn sống hết mình vì anh em. Ngày ngày em đi làm ngang qua trường mình nhìn vào lại nhớ về những ngày đã qua, thật là nhiều kỉ niệm, vui có buồn có, vừa vui vừa buồn có. Em cũng như anh vậy, luôn mong gia đình 2D dù ở nơi đâu cũng có một cuộc sống hạnh phúc và nhiều thành công. Riêng anh em chúc anh trở thành người " nói giỏi và làm giỏi" để luôn xứng đáng là anh Ba, nhé!

--------------------
Đừng làm xao động trái tim em
em muốn giữ tiếng đàn từ thủa ấu thơ
âm thanh của lá rơi xuống sân nhà
vẫn đọng lại trái tim em, 20 năm sau sẽ hóa thành bài ca...
+Quote Post
Nobita2104
bài viết Jun 29 2006, 09:55 PM
Gửi vào: #3

Thành viên

LÂU QUÁ HẢ CÁC BẠN.CHÀO TẤT CẢ VÀ CHÀO ANH BA YÊU QUÝ.
HY VONG NHỮNG LỜI "THÚ TỘI"CỦA ANH BA LÀ NGUỒN ĐỘNG VIÊN LỚN CHO ANH EM NHÀ MÌNH.THẰNG EM LUÔN XEM ANH BA LÀ MỘT TRONG NHỮNG ĐẠI ANH HÀO CỦA LỚP MÀ.HIỆN NAY ANH BA VÀ CÁC BẠN CŨNG KHỎE LUÔN HẢ, CÓ CÔNG VIỆC ỔN ĐỊNH HẾT CHƯA?MONG ANH BA VÀ CÁC BẠN SỚM ỔN ĐỊNH CÔNG VIỆC VÀ NHANH CHÓNG KẾT NẠP THÀNH VIÊN MỚI CHO GIA ĐÌNH MÌNH.
NHÂN ĐÂY MÌNH CÓ ĐỀ NGHỊ NHỎ LÀ CÁC BẠN AI ĐÃ CÓ CÔNG VIỆC RỒI THÌ THÔNG BÁO CHO CÁC BẠN KHÁC CÙNG BIẾT ĐỂ CHÚNG TA LUÔN THEO SÁT TÌNH HÌNH "PHÁT TRIỂN CỦA ANH EM".MẶC KHÁC NẾU Ở ĐỊA PHƯƠNG CÓ CƠ HỘI VIỆC LÀM CHO CÁC BẠN THÌ THÔNG BÁO ĐỂ BẠN NÀO CÓ NHU CẦU SẼ ĐƯỢC ĐÁP ỨNG.BIẾT ĐÂU ĐÓ CŨNG LÀ CƠ HỘI ĐỂ CHÚNG TA GIÚP NHAU TRONG CÔNG VIỆC.
MÌNH THẤY Ý TỬONG ĐƯA SỐ ĐIỆN THOẠI LÊN DIỄN ĐÀN THẬT HAY, RẤT HOAN NGHÊNH BAN QUẢN TRỊ TRONG THỜI GIAN VỪA QUA RẤT CỐ GẮNG DUY TRÌ DIỄN ĐÀN CHO ĐẾN NGÀY HÔM NAY. XIN THAY MẶT CHO TẤT CẢ CÁC BẠN NGOÀI BAN QUẢN TRỊ XIN NHIỆT LIỆT HOAN NGHÊNH....KS2D MUÔN NĂM...KS2D SỐNG MÃI TRONG SỰ NGHIỆP CỦA ANH EM CHÚNG TA...
XIN GỞI ĐẾN BẠN PHONG(BƯỞI) VÀ TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ LẬP GIA ĐÌNH LỜI CHÚC HẠNH PHÚC NHẤT.CÒN BẠN NGA CÒ VÀ HỮU LÁC SAO SẮP ĐÁM CƯỚI RỒI MÀ IM HƠI LẶNG TIẾNG VÂY KHÔNG BIỀT.VIỆC NÀY NẾU KHÔNG CÓ THÔNG BÁO CHÍNH THỨC THÌ SẼ BỊ PHẠT NẶNG ,ANH EM ĐỒNG Ý KHÔNG.
CÒN MÌNH THÌ .....CHỜ BẠN GÁI NÀO LỚP 2D ĐẾN HỎI LÀ Ừ LIỀN À...CÁC BẠN GÁI NHANH NHANH LÊN NHA KẺO NÓ THEO VỢ MẤT.
THÔI CHÚC TẤT CẢ THÀNH ĐẠT VÀ HI VỌNG CHÚNG TA SẼ GẶP NHAU VÀO MỘT NGÀY GẦN NHẤT TẠI MỘT NƠI HOÀNH TRÁNG NHẤT.
XIN CHÀO VÀ HẸN GẶP LẠI
XIN CẢM ƠN!

--------------------
GẤU TRÚC - 01224112939
+Quote Post
BiBinhDuong
bài viết Jul 13 2006, 01:11 PM
Gửi vào: #4

Thành viên nhiệt tình

Vậy mong rằng ngày nên duyên sum vầy của hai bạn Hữu và Nga các bạn KS2D ở khắp mọi nơi về gặp mặt cho đông đủ nhé. Mà không biết Nga cò và Hữu lác có nhớ hết và chịu nỗi ngày gặp mặt đầy tình cảm ấy hay không nhỉ
+Quote Post
NgocHa
bài viết Oct 18 2006, 12:41 PM
Gửi vào: #5

Thành viên ưu tú

ừ, hy vọng ngày xum đám cưới của Nga, Hữu sẽ là ngày xum vầy đông đủ của tất cả thành viên KS2D.
và nhất là anh ba đó, phải về để xem tụi em út nó sống sao giuữa SG chứ!!!
với tất cả mọi người, luôn mong rằng các bạn sẽ hạnh phúc và thành đạt. thỉnh thoảng hớ đến nhau chửi thầm một câu "..KS2D,,,buồn cười..." thôi cũng được
KS2D VÀ TÔI....CHUYỆN XA XA XÔI...CHUYỆN LÔI THÔI....CHUYỆN NHỚ MÃI KHÔNG THÔI....
+Quote Post
Mickey
bài viết Nov 11 2006, 09:20 AM
Gửi vào: #6

Thành viên ưu tú

Nghe "ớn" wóa!!!

--------------------
Đừng làm xao động trái tim em
em muốn giữ tiếng đàn từ thủa ấu thơ
âm thanh của lá rơi xuống sân nhà
vẫn đọng lại trái tim em, 20 năm sau sẽ hóa thành bài ca...
+Quote Post
hoakhongten
bài viết Nov 24 2006, 11:41 AM
Gửi vào: #7

Thành viên mới
**

Chào mọi người!

Mới gặp nhau trong đám cưới Nga - Hữu, bây giờ lại thấy nhớ! Nói là vậy nhưng mỗi lần 2D tổ chức đi chơi tui lại ít khi tham gia được. Chẳng phải là không muốn đi cùng lớp mà là....ăn nhậu không lại các "dê" nhà ta nên bỏ của chạy lấy người thôi. :mellow: Nhưng nghe các phóng viên nghiệp dư nhà ta tường thuật hay không kém gì......các paparazzi chiên nghiệp mà thèm. Hic! Thôi đành hẹn lại dịp khác vậy! Tui chỉ muốn nói với 2D rằng: TUI YÊU 2D NHÌU THIỆT NHÌU!!!!!
+Quote Post
Phi_Trường
bài viết Nov 24 2006, 11:58 AM
Gửi vào: #8

Administrator

Nhóm: Root Admin

Đúng là hôm bữa đi chơi cùng các bạn 2D vui quá! Giờ về thấy tiếc thiệt, nhớ các bạn. Hay chúng ta lên kế hoạch họp lớp lần 2 luôn đi. hehe

Hoakhongten Em là ai sao không khai báo họ tên cho mọi người biết?hìhì. rolleyes.gif

--------------------
Phi Trường: 0903.234569 - 0909.386866 - Phuongtanphuoc.com
+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 Thành viên đang đọc chủ đề này (1 Khách và 0 Thành viên ẩn danh)
0 Thành viên:

- Phiên bản rút gọn Thời gian hiện tại: 28th March 2024 - 04:07 PM

Copyright © 2005 KS2D.Com Develop by KS2D's Members and Nguyễn Phi Trường - All rights reserved.