IPB

Chào mừng khách quý ( Đăng nhập | Đăng ký )

Reply to this topicStart new topic
> Các bạn 2D đâu rồi !!?, Web KS2D hoạt động trở lại.
DohuuThien
bài viết Mar 15 2006, 05:40 PM
Gửi vào: #1

Thành viên ưu tú

Nhóm: Members

Các bạn KS2D ơi, lâu lắm rồi chúng ta không có thông tin gì về nhau cả phải không? hay nói đúng hơn là sân chơi của chúng ta đã bị mất!! Muốn tâm sự, hỏi thăm hay trao đổi ý kiến, chia sẽ cũng chẳng biết đâu mà làm Điều này chứng tỏ tầm quan trọng của việc phải phục hồi lại sân chơi các bạn ạ !!

Hôm nay với sự nổ lực của Ban quản trị web, của ban cán sự lớp và đặc biệt là bạn Phi Trường (xì ke) của chúng ta, trang web 2D đã chính thức hoẠt động trở lại. là một thành viên 2D, Thiện kêu gọi mọi người hãy nhiệt tình tham gia viết bài! trình bày hết tâm tư nguyện vọng của mình để mọi người cùng chia sẻ nghe các bạn...
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post
khách
bài viết Mar 16 2006, 07:39 AM
Gửi vào: #2

Chưa đăng ký

VAY LA TRANG WEB CUA CHUNG TA LAI TIEP HOAT DONG....CO DUOC TRANG WEB NAY FAI CAM ON BAN p TRUONG LOP MINH RAT NHIEU...HY VONG CHUNG TA SE CUNG VOI PHI TRUONG DE LAM CHO TRANG WB CUA LOP NGAY CANG TOT HON...
VAY LA LOP MINH TUAN NAY CO RAT NHIEU NIEM VUI : TRANG WEB 2D CHINH THUC HOAT DÔNG TRO LAI ; SONG HY: DAM CUOI CUA BAN PHONG NHA TA VA DAM HOI CUA BAN NGA CO VA HUU LAC CUNG NGAY 19/3-2006...
MINH DA TAP HOP DUOC KHOANG VAI TRAM CHIEN SI 2D O KHAP NOI VE DU DAI HOI TAI DAM CUOI CUA BAN PHONG; VI VAY BAN NAO CHUA BIET TIN HOAC CHUA CO THIEP MOI HAY LIEN LAC VOI MINH DE CHUNG TA CUNG THAM DU( VI O BIET RO DIA CHI NEN CAC BAN BO QUA VIEC CAU NE THIEP MOI MOI DI DO)
THAY MAT BAN LIEN LAC LAM THOI HOI AN NHAU LIEN TINH KS2D XIN GUI LOI CHUC MUNG SU TRO LAI CUA TRANG WEB KS2D.DAC BIET CHUC MUNG 03 THANH VIEN TIEN PHONG CUA CHUNG TA: PHONG BƯỞI, NGA CÒ VA HỮU LÁC.
CHÚC TOÀN THỂ BÀ CON HẠNH PHÚC, THÀNH CÔNG VÀ ĐỪNG QUÊN CHIA SẼ VỚI CHÚNG TÔI NHỮNG NIỀM VUI NỖI BUỒN TRONG CUỘC SỐNG.
2D VA NHỮNG NGƯỜI BẠN!!!!
[b][size=3]
+Quote Post
GiacmoHanoi
bài viết Mar 16 2006, 10:06 AM
Gửi vào: #3

Thành viên nhiệt tình

Hi!
Chào mọi người.Lâu quá không gặp nhau.
Đúng là tin vui thật, gọi là "TAM HỶ" được không ta? Điều đó hứa hẹn một tháng 3 may mắn và một năm Bính Tuất thành công sẽ đến với KS2D và những thành viên đó.
Lâu quá web không hoạt động, nhớ các bạn, nhớ 2D mà không biết phải làm sao.Giờ web đã hoạt động trở lại, hy vọng các bạn tích cực viết bài, chia sẻ với người người về cuộc sống, về công việc và kể cả những chuyện không đầu không đuôi nữa..Để mỗi khi mở web lớp lên, hình ảnh một "2D-LÀM HẾT SỨC, CHƠI HẾT MÌNH" sẽ hiện về.....
Nhân đây, cho mình gửi lời chúc mừng đến bạn Phong Bưởi, Nga Cò Va Hữu lác nha. Chúc các bạn "TRĂM NĂM HẠNH PHÚC", "SỚM SINH QUÝ TỬ" biggrin.gif . Đề nghị các bạn đưa hình đám cưới, đám hỏi lên web nhé, nhất là bạn Phong đó. (Để những người không đi dự đám cưới được xem mặt "dâu của 2D" chứ.Nga và Hữu thì mọi người đã biết rồi (NHƯNG CŨNG PHẢI ĐƯA LÊN ĐÓ))
Thôi mình phải làm đây. Chúc mọi người vui !
+Quote Post
NgocHa
bài viết Mar 16 2006, 01:56 PM
Gửi vào: #4

Thành viên ưu tú

Ai.....ai..............nhậu ko?
chuẩn bị lên núi nhậu nhé anh e,một ngày đáng nhớ: 19/3
Chú Bưởi nhà ta lên xe hoa
Xin thay mặt hội những người độc thân thông qua quyết định:

Tải file gởi kèm
File gửi kèm  gui_chu_van_phong.doc ( 36k ) Số lần tải về: 291
+Quote Post
Phi_Trường
bài viết Mar 16 2006, 02:13 PM
Gửi vào: #5

Administrator

Nhóm: Root Admin

Đúng là dân Hành chính có khác, làm văn bản không chê vào đâu được, false tục phát huy nha Hà biggrin.gif
Khi nào đến mày thì tao làm cho biggrin.gif biggrin.gif

Văn bản Hà làm, mời bà con xem qua:

--------------------
Phi Trường: 0903.234569 - 0909.386866 - Phuongtanphuoc.com
+Quote Post
GiacmoHanoi
bài viết Mar 17 2006, 04:58 PM
Gửi vào: #6

Thành viên nhiệt tình

Phi Trường quá khen Hà rồi đó!
Văn bản của Hà chưa hoàn hảo 100% đâu.Đề nghị Bí thư xem lại điều 2. Tui thấy nó hơi lủng củng đó.Tui đề nghị sửa là"Điều 2: Ông Chu Văn Phong và các ông bà có liên quan chịu trách nhiệm thi hành quyết định này. Quyết định này có hiệu lực kể từ ngày ký".
Với lại khai trừ từ ngày 19/3 mà văn bản có hiệu lực từ ngày 18/3(ngày ký) là sao?Hơi mâu thuẫn đó.
Văn bản ký rồi sao không thấy ký tê, đóng dấu.Nếu là văn bản trên máy tính thì phải có chữ "(đã ký)" chứ.Tui thấy văn bản TW gửi hay vậy lắm. Đề nghị Bí thư nghiên cứu lại nha.
Đùa đó, tui bị bệnh nghề nghiệp rồi. Làm văn bản bị phòng Hành chính sửa hoài nên vậy đó.Ghẹo Bí thư tý thôi. Văn bản Bí thư soạn vậy là ok rồi.
thôi , tui phải về chúc moi người vui nha.
À quên, Bí thư sắp lấy vợ hả?Nghe đồn vậy đó wink.gif

+Quote Post
NgocHa
bài viết Mar 29 2006, 07:48 AM
Gửi vào: #7

Thành viên ưu tú

BAn "Giacmohanoi oi". Ban đang mơ về Hà Nội nên không thấy sao : mình đã ghi " các ông bà có liên quan và Ông Chu Văn Phong chịu trách nhiệm thi hành VB này kể từ ngày ký". Như vậy có khác gì với câu của bạn" Ông Chu Văn Phong và các ong bà có liên quan chịu trách nhiệm thi hành quyết định này.Quyết định này có hiệu lực kể từ ngày ký" . VB cá biệt nên đầy đủ các yếu tố là được, ko nhất thiết theo khuôn mẫu cứng nhắc.Bạn thích viết vậy, minh thích viết ngược lại được không?.Còn nữa Vb cá biệt có hiệu lực kể từ ngày ký là hiển nhiên, muốn rõ ràng thì ghi rõ trong quyết định. bạn mới mâu thuẫn đó: VB ban hành có hiệu lực kể từ ngày 18/3/2006, không có nghĩa là thời hiệu áp dụng các nội dung của nó sẽ là ngay tại thời điểm đó.Một VB có thể năm 2006 mới ban hành, có hiệu lực sau 15 ngày kể từ thời điểm đăng công báo,nhưng Quy định " Chế độ lương mới này áp dụng kể từ ngày 01/10/2004" cũng được mà; mặt khác Bạn muốn điều động một cán bộ từ 01/12/2005 sẽ về công tác tại TPHCM từ HÀ Nội thì quyết định phải có trước đó chứ ít nhất cũng là ngày 30/11/2006 chứ, mình làm gấp nên chỉ có một ngày chứ hoàn toàn không có mâu thuẫn ở đây.
Xin lỗi, ko có ý phản biện hay bảo vệ đâu,mình làm ở phòng Cán bộ, công chức nên lấy từ công việc thưc tế để cùng trao đổi với mọi người.Các bạn có gì cho BThư lời khuyên nhé, lâu wa nên có nhiều thứ không nhớ nỗi.
+Quote Post
GiacmoHanoi
bài viết Mar 29 2006, 05:14 PM
Gửi vào: #8

Thành viên nhiệt tình

Chào Bí thư!
Mình đọc được tin trả lời của bạn rồi.Mình cũng không đồng ý lắm nhưng thôi, minh không tranh cãi với Bí thư.Nếu là dịp khác, với tính cách của mình, mình sẽ tranh cãi với Hà.Nhưng hôm nay tâm trạng mình không tốt. Điều quan trọng nhất đối với mình có nguy cơ tan vỡ như bong bóng xà phòng thì những điều này quan trọng gì chứ, phải không?
Thôi, mình về đây. Chúc Bí thư hạnh phúc với lựa chọn của mình
+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 Thành viên đang đọc chủ đề này (1 Khách và 0 Thành viên ẩn danh)
0 Thành viên:

- Phiên bản rút gọn Thời gian hiện tại: 28th April 2024 - 10:47 AM

Copyright © 2005 KS2D.Com Develop by KS2D's Members and Nguyễn Phi Trường - All rights reserved.