IPB

Chào mừng khách quý ( Đăng nhập | Đăng ký )

Reply to this topicStart new topic
> Đạo đức trong khoa học kỹ thuật!, Đạo đức trong khoa học kỹ thuật là những tiêu chí cho
Nguyen Toan
bài viết Sep 12 2006, 03:44 PM
Gửi vào: #1

Thành viên nhiệt tình

Nhóm: Members

Có thể mọi người ko quan tâm lắm về vấn đề nay. Nhưng đạo đức trong khoa học kỹ thuật là những tiêu chí cho các nhà quản lý nhân sự và tuyển dụng. Hồ Chí Minh đã từng nói "...Có tài mà ko có đức là người vô dụng" đúng quá phải ko các Y. Trường ĐH Hùng Vương thì lấy tiêu chí cho trường là gì các bạn biết ko đó là câu "KHOA HỌC - PHÁT TRIỂN - ĐẠO ĐỨC" thế đó các bạn khoa học thì phải phát triển để ko lạc hậu nhưng bên cạnh cái phát triển đó thì những người làm khoa học phải có Đạo Đức... [size=4]

--------------------

TST
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post
dukichbato
bài viết Sep 22 2006, 09:59 AM
Gửi vào: #2

Thành viên

Toàn nào vậy?
+Quote Post
TheVinh110
bài viết Oct 26 2006, 07:56 PM
Gửi vào: #3

Nhóm Dê Cụ

Mình nghe du kích Ba Tơ nói hay đấy! Toàn là (đứa nào ) ai vậy? đã vào web lớp choi thì phải nói tên ra cho mọi người biết mà cỏn xưng hô cho tiện chứ ai mà cứ dấu diếm hoài vậy. VÀ lần này false lần cuối mình thông báo chung cho tất cả các bạn trong lớp, đã học với nhau bao nhiêu lâu rồi vậy mà khi l6en web còn bày đặt ẩn tên không cho người khác biết. MÌnh thừa nhận là ai cũng cần có một cái tên riêng cho false đặt nhưng ngoìa tên riêng đó thì cũng phải để cho người khác biết được bạn là ai chứ. Hi vọng rằng từ nay sẽ không còn hiện tượng đó nữa. Nếu có bạn nào bực mình không hài lòng thì hãy gặp Vinh để giải quyết................... tongue.gif
+Quote Post
Mickey
bài viết Nov 16 2006, 09:51 AM
Gửi vào: #4

Thành viên ưu tú

Nè bạn Nguyễn Toàn gì đó ơi! Sao lâu rồi không thấy bạn tham gia diễn đàn của KS2D nữa vậy???

--------------------
Đừng làm xao động trái tim em
em muốn giữ tiếng đàn từ thủa ấu thơ
âm thanh của lá rơi xuống sân nhà
vẫn đọng lại trái tim em, 20 năm sau sẽ hóa thành bài ca...
+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 Thành viên đang đọc chủ đề này (1 Khách và 0 Thành viên ẩn danh)
0 Thành viên:

- Phiên bản rút gọn Thời gian hiện tại: 29th March 2024 - 05:11 AM

Copyright © 2005 KS2D.Com Develop by KS2D's Members and Nguyễn Phi Trường - All rights reserved.