IPB

Chào mừng khách quý ( Đăng nhập | Đăng ký )

Reply to this topicStart new topic
> Liên Khúc Không!
DohuuThien
bài viết Jul 23 2006, 09:31 AM
Gửi vào: #1

Thành viên ưu tú

Nhóm: Members

Download

Liên Khúc Không!

Không! Không! Tôi không còn yêu anh nữa Không! Không! Tôi không còn yêu anh nữa Không! Không! Tôi không còn tôi không còn yêu anh nữa anh ơi! Tình đời thay trắng đổi đen Tình đời còn lắm bon chen Tình đời còn lắm đam mê nên tình còn lắm ê chề Tình mình có nghĩa gì đâu Tình mình đã lắm thương đau Tình mình gian dối cho nhau Thôi đành hẹn lại kiếp sau Không! Không! Tôi không còn tôi không còn yêu anh nữa Không! Không! Tôi không còn tôi không còn yêu anh nữa Không! Không! Tôi không còn, tôi không còn yêu anh nữa anh ơi Không! Không! Tôi không còn yêu anh nữa Không! Không! Tôi không còn yêu anh nữa Không! Không! Tôi không còn tôi không còn yêu anh nữa anh ơi! Tình đời thay trắng đổi đen Tình đời còn lắm bon chen Tình đời còn lắm đam mê nên tình còn lắm ê chề Tình mình có nghĩa gì đâu Tình mình đã lắm thương đau Tình mình gian dối cho nhau Thôi đành hẹn lại kiếp sau Không! Không! Tôi không còn tôi không còn yêu anh nữa Không! Không! Tôi không còn tôi không còn yêu anh nữa Không! Không! Tôi không còn, tôi không còn yêu anh nữa anh ơi Không! Không! Tôi không còn, tôi không còn yêu anh nữa anh ơi

Được chỉnh sửa bởi Phi_Trường on Jul 29 2006, 08:33 AM
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 Thành viên đang đọc chủ đề này (1 Khách và 0 Thành viên ẩn danh)
0 Thành viên:

- Phiên bản rút gọn Thời gian hiện tại: 29th April 2024 - 01:22 PM

Copyright © 2005 KS2D.Com Develop by KS2D's Members and Nguyễn Phi Trường - All rights reserved.