IPB

Chào mừng khách quý ( Đăng nhập | Đăng ký )

Reply to this topicStart new topic
> Gửi người đã sử dụng nick GiacmoHanoi
GiacmoHanoi
bài viết Jun 29 2006, 01:27 PM
Gửi vào: #1

Thành viên nhiệt tình

Nhóm: Members

Chào bạn!(Không biết gì về bạn nên tạm dùng cách xưng hô này. Dù những gì bạn làm không biết có thể gọi là "bạn" không??????????)
Có lần Phi Trường hỏi tui là ai. Tui đã trả lời tui là ai không quan trọng, hãy để tui giữ nick GiacmoHanoi như là bí mật của tui và một người bạn. Chỉ cần biết tui là thành viên 2D là đủ. Và tui thật sự thích nick này. Đó là một kỷ niệm thật đẹp.
Mấy ngày gần đây tôi phát hiện nick của mình bị sử dụng để viết bài. Tôi không thích vậy. Bạn bảo không phải do quản trị mạng mà là do còn một đường khác. Chắc bạn có gì đó hiểu không rõ. Tôi chưa từng nói do P.Trường làm. Vấn đề không phải ở chỗ có con đường khác để có thể đăng nhập vào nick của người khác. Vấn đề ở chỗ là tại sao bạn không tạo một nick cho riêng mình để viết bài sử dụng nick của người khác? Hay bạn thích nick "giacmoHanoi" của tôi? Nếu bạn thích, sao không nhắn cho tôi một tiếng, chúng ta có thể thương lượng mà.Tôi có thể nhường cho bạn nick này mà. tôi thấy thật buồn cười khi phải viết cho bạn những dòng này.
Cuối cùng, tôi đề nghị bạn chấm dứt ngay việc sử dụng nick của tôi. Việc bạn sử dụng nick của tôi cho dù với mục địch gì cũng là điều không thể chấp nhận được
nếu bạn có khó khăn trong việc tự tạo một nick, tôi sẽ tạo cho bạn. tôi hứa danh dự là tôi sẽ không bao giờ sử dụng nick của bạn để viết bài đâu.
Chào bạn
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post
Phi_Trường
bài viết Jun 30 2006, 08:13 AM
Gửi vào: #2

Administrator

Nhóm: Root Admin

Chào GiacMoHaNoi

Ý bạn là có người đã dùng nick của bạn để viết bài trên Diễn đàn?
GiacMoHaNoi cho T biết cụ thể là bài viết nào nhé. (T sẽ check IP của bài viết đó xem)
Trên Diễn đàn thì ngoài T khó có ai có thể dùng nick của bạn, nhưng T khẳng định với bạn là T chưa bao giờ dùng nick này, nếu dùng thì T phải reset mật khẩu, nhưng hiện nay mật mẫu vẫn còn nguyên phải không GiacMoHaNoi
Có một trường hợp khác xảy ra là do diễn đàn bị lỗi Cookies nên khi một thành viên ngẫu nhiên vào website thì tự động lấy thông tin đăng nhập của GiacMoHaNoi (tự động đăng nhập) và viết bài mà không biết là dùng tài khoản của GiacMoHaNoi. T nghĩ đây hoàn toàn không phải là cố ý, Bạn GiacMoHaNoi đừng nghĩ là có bạn nào đó muốn dùng nick này nhé.

T rất tôn trọng quyền tự do cá nhân của mỗi người, từ khi GiacMoHaNoi nói với T thì T cũng không tìm hiểu GiacMoHaNoi là ai nữa, chỉ biết là bạn tốt là ok rồi. (thực ra chỉ xem IP là T biết bạn ở đâu ngay, nhưng T không làm), T khẳng định là chưa và sẽ không xâm phạm quyền cá nhân của bất kỳ ai trên forum KS2D

--------------------
Phi Trường: 0903.234569 - 0909.386866 - Phuongtanphuoc.com
+Quote Post
GiacmoHanoi
bài viết Jun 30 2006, 11:29 AM
Gửi vào: #3

Thành viên nhiệt tình

Nhóm: Members

Hi!
Trường ơi, mình chưa từng nghĩ Trường là người đó cũng như Trường xâm phạm đời tư của bất kỳ thành viên trên diễn đàn. mình biết, nếu Trường hay mọi người cố tình muốn biết thì sẽ có cách để biết GiacmoHanoi là ai. Và mình cũng không có gì phải ngại khi mọi người biết mình là ai. Chỉ là mình muốn có một chút bí mật, vậy thôi.
Và mình cũng không phải giận vì những điều đó.
Trường hãy xem bài viết "6 câu hỏi có trong cuộc đời..."trên diễn đàn "góp ý" ấy. Khi Trường đọc, Trường sẽ biết đâu là bài viết của mình, đâu là bài viết giả mạo.Mình không nghĩ là người đó vô tình đâu. Nếu vô tình thì sau khi mình có thông tin phản hồi, nếu mình là người đó mình sẽ xin lỗi liền. Mình đọc mãi, có thấy lời xin lỗi nào đâu. Mình không quan trọng việc xin lỗi nhưng đây là vấn đề ứng xử với nhau, thế thôi.
Thôi, Trường khỏi cần tìm người đó là ai. Nếu họ thích, mình sẽ nhường cho họ nick đó. Sẵn đây mình xin thông báo, nick GiacmoHanoi không còn là của mình. Mọi bài viết, hình ảnh sử dụng nick đó, mình hoàn toàn không chịu trách nhiệm.
+Quote Post
Phi_Trường
bài viết Jun 30 2006, 04:02 PM
Gửi vào: #4

Administrator

Nhóm: Root Admin

Oh bây giờ T mới đọc thấy, quả thực là có người khác đã biết mật khẩu của GiấcMơHàNội. T cũng đề nghị ngưng ngay việc này. Trường sẽ tiến hành ngay việc reset mật khẩu của nick GiacMoHaNoi và sẽ gửi mật khẩu mới cho chủ nhân thực sự của nick GiacMoHaNoi. Xin lỗi, T đã sơ ý, đề nghị bạn nào đó đừng giỡn vậy nữa nhé ! Cho là lần này đùa vậy thôi, sẽ bỏ qua hết nhưng đừng làm vậy nữa nhé biggrin.gif
Chúc tất cả vui smile.gif

--------------------
Phi Trường: 0903.234569 - 0909.386866 - Phuongtanphuoc.com
+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 Thành viên đang đọc chủ đề này (1 Khách và 0 Thành viên ẩn danh)
0 Thành viên:

- Phiên bản rút gọn Thời gian hiện tại: 28th March 2024 - 03:57 PM

Copyright © 2005 KS2D.Com Develop by KS2D's Members and Nguyễn Phi Trường - All rights reserved.