IPB

Chào mừng khách quý ( Đăng nhập | Đăng ký )

Reply to this topicStart new topic
> CUỘC ĐỜI TÔI...BƯỚC SANG MỘT TRANG MỚI...THÔI RỒI.., THANKS KS2D
NgocHa
bài viết Jan 10 2008, 12:53 PM
Gửi vào: #1

Thành viên ưu tú

Nhóm: Members

loveks2d.gif loveks2d.gif loveks2d.gif loveks2d.gif loveks2d.gif loveks2d.gif
VẬY LÀ CUỘC ĐỜI CỦA HÀ ĐEN TÔI VÀ NÀNG PHÚC PHÚ ĐÃ BƯỚC SANG MỘT TRANG MỚI, CHẮC LÀ SANG TRANG MỚI SẼ CÓ NHỮNG NIỀM VUI MỚI, NHỮNG HY VỌNG MỚI...VÀ CẢ NHỮNG NỖI NHỌC NHẰN, NHỮNG KHÓ KHẮN, ĐẦY ẢI MÀ TÔI ĐÃ BIẾT TRƯỚC. BIẾT TRƯỚC MÀ TÔI VẪN ĐÂM ĐẦU VÀO VÌ DÙ SAO, DÙ THẾ NÀO TÔI CŨNG ĐÃ CÓ MỘT NGƯỜI LUÔN SẴN SÀNG Ở BÊN CẠNH ĐỂ CHIA SẺ VỚI TÔI TẤT CÀ VÀ TÔI CŨNG VẬY (TRỪ LÚC SAY...).ĐỂ CÓ ĐƯỢC NGÀY HÔM NAY, TRONG CÁI CẢM GIÁC VẪN CÒN LÂNG LÂNG VÌ HẠNH PHÚC, VÌ BẠN BÈ, HAY VÌ CẢ MEN RƯỢU VÀ SỰ MỆT MỎI CHƯA TAN...MÌNH XIN ĐƯỢC GỬI LỜI CẢM ƠN CHÂN THÀNH ĐẾN TẤT CẢ BÀ CON 2D GẦN XA ĐÃ VỀ DỰ ĐÁM CƯỚI CHUNG VUI CÙNG TỤI MÌNH, CŨNG XIN ĐƯỢC GỬI LỜI CẢM ƠN VÌ NHỮNG LỜI CHÚC TỐT ĐẸP TỪ NHỮNG BẠN VÌ ĐIỀU KIỆN KHÁCH QUAN KHÔNG THỂ ĐẾN DỰ ĐƯỢC (DÙ TINH THẦN 2D TẤT CẢ CÁC BẠN ĐỀU MUỐN THAM DỰ...).VÌ 2D, VÌ NHỮNG LỜI CHÚC CỦA CÁC BẠN, CHÚNG MÌNH SẼ SỐNG HẠNH PHÚC VÀ TẤT CẢ CHÚNG TA ĐỀU NHƯ VẬY.VÀ ĐIỀU CUỐI CÙNG MÌNH MUỐN NÓI LÀ : DÙ CÓ SANG MỘT TRANG MỚI HAY TẬP MỚI GÌ ĐI NỮA...MÌNH MONG TÌNH BẠN CỦA KS2D SẼ MÃI ĐẸP, MÃI BỐC LỬA VÀ VỮNG BỀN NHƯ TINH THẦN ĂN NHẬU CỦA KS2D BẤT DIỆT (HOẶC NHƯ TUI ĐÂY..DÙ RA TRƯỜNG RỒI, DÙ XA CÁCH VẪN CHỈ TÌM ĐẾN VÀ CHUNG THUỶ VỚI 2D THOI..HEHE). NHÂN DỊP NĂM MỚI ĐANG VỀ, XIN GỬI LỜI CHÚC HẠNH PHÚC VÀ THÀNH ĐẠT ĐẾN MỌI NGƯỜI VÀ GIA ĐÌNH, TẾT NÀY VÀ SAU NÀY AI ĐI NGANH QUA BIÊN HÒA ĐỪNG QUÊN VÀO TÌM HP (HÀ PHÚ - HẠNH PHÚC) NHA!!!
"XƯA KIA KINH ĐÔ NAPA CÓ MỘT LỚP DÊ ĐÁNG YÊU GỌI TÊN: KS2D
...HÔM NAY, MAI SAU, CHO DÙ ĐI ĐÂU VẪN LUÔN GỌI TÊN: KS2D
...HOM QUA ĐÂY THÔI CÓ MỘT CHÀNG ĐEN VẪN LUÔN ĐỀ CAO: FREEDOM MUÔN NẦM..
...HÔM NAY NGHE LỜI DỤ HAY CỦA TAY HƯU SAY MỚI RA BÀI CA:THÔI RỒI LƯỢM ƠI..
[b][size=4]
cbkg072.gif cbkg072.gif cbkg072.gif
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post
thaonguyen
bài viết Jan 10 2008, 02:04 PM
Gửi vào: #2

Thành viên ưu tú

Hà ơi, Phú ơi, chúc hai người trăm năm hạnh phúc răng long đầu bạc nha.
Chân thành xin lỗi vì đám cưới hai người tui ko vô được (có một số việc rắc rối ở cơ quan). Mà cũng không báo được cho Hà nữa. Hehe. Rất xin lỗi.
Đành phải hứa khi nào hai bạn có dịp ra Nha Trang (hưởng tuần trăng mật), dắt hai bạn đi nhậu một chầu "không say không về". Vậy được không? Đừng để bụng giận tui nghe, tội nghiệp tui.
+Quote Post
Mickey
bài viết Jan 10 2008, 02:35 PM
Gửi vào: #3

Thành viên ưu tú

Bó tay cái ông này. Cầu trời cho Phú nó nổi giận dập ông tơi tả te tua.

--------------------
Đừng làm xao động trái tim em
em muốn giữ tiếng đàn từ thủa ấu thơ
âm thanh của lá rơi xuống sân nhà
vẫn đọng lại trái tim em, 20 năm sau sẽ hóa thành bài ca...
+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 Thành viên đang đọc chủ đề này (1 Khách và 0 Thành viên ẩn danh)
0 Thành viên:

- Phiên bản rút gọn Thời gian hiện tại: 20th April 2024 - 04:45 AM

Copyright © 2005 KS2D.Com Develop by KS2D's Members and Nguyễn Phi Trường - All rights reserved.