IPB

Chào mừng khách quý ( Đăng nhập | Đăng ký )

> Bài hát "Nhớ KS2D...", Bài hát này do bạn Nga Xù sáng tác thì phải
phuongkhi2007
bài viết Nov 15 2007, 10:07 AM
Gửi vào: #1

Thành viên nhiệt tình

Nhóm: Members

Tự nhiên thấy nhớ lớp mình lấy hình ra xem thì thấy có bài hát của lớp mình thấy hay quá với mạn phép qua mặt bạn Xù đưa lên cho các bạn xem, mình biết các bạn đã nghe nhưng chắc có nhiều bạn chưa có bài hát này, mình thấy đây là bài hát đáng để đời cho con cháu 2D lắm. các bạn thấy thế nào? loveks2d.gif

Thức trọn đêm nay để nhớ Kim Cương Linh nghe Hồng Quân nhắc nhở Thu Hà nhớ từng nụ cười Phúc Phú nhớ lời ngọt ngào Minh Phước tóc Liên thơm giấc ngủ ngọt ngào.

Biết giờ này Phong có nhớ Minh không có nghe Quỳnh Trang nhắc nhở Xuân Hoàng đếm từng màu thời gian đến bòng hình Thanh Miền yêu mến ôi nhớ gì hơn nhớ Quang Huy.
Nguyên ơi lòng Sơn thì rất chân thành hứa tron một đời yêu Nhiên nhớ đừng phụ lòng Thanh nhé. Chinh ơi đừng bao giờ nói chia lìa sẽ làm tội nghiệp Khâm lắm đã yêu Kiên chớ phụ lòng Luân.

Thức trọn đêm nay để nhớ Đông Giang sương đêm đừng rơi ướt lạnh Phi Trường ước gì Ngọc - Đào chung lối ước gì Quỳnh- cường mai mối Dương với mùi mãi mãi yêu nhau.

Thức trọn đêm nay để nhớ Thu Sang Nghĩa nghe Tường Liêm nhắc nhở Thoa hoài nhớ từng nụ cười Minh Tuấn nhớ lời ngọt ngào Nga nói, tóc Quyên thơm hoa bưởi ngọt ngào.

Biết giờ này Tâm có nhớ Tây không có nghe lời Nam nhắc nhở Diễm đêm ngày. đếm từng màu thời gian đến bóng hình Thanh Tùng yêu mến ôi nhớ gì hơn nhớ Tiềm Thông.

Thơ ơi lòng Trinh thì rất chân thành hứa trọn một đời yêu Vy nhớ đừng phụ lòng Hải nhé. Vương ơi đừng bao giờ nói chia lìa sẽ làm tội nghiệp Vinh Lắm đã yêu Phương chớ phụ lòng Huynh.

Thức trọn đêm nay để nhớ Phương Oanh sương đêm đừng rơi ướt lạnh Văn Truyền, ước gì Việt - Nhiện chung lối Quý - Phương chờ ngày mai mối Phin với Thiện thương nhớ nhau luôn./. cool.gif
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post

Các bài viết trong chủ đề này

Reply to this topicStart new topic
1 Thành viên đang đọc chủ đề này (1 Khách và 0 Thành viên ẩn danh)
0 Thành viên:

- Phiên bản rút gọn Thời gian hiện tại: 18th May 2024 - 06:49 PM

Copyright © 2005 KS2D.Com Develop by KS2D's Members and Nguyễn Phi Trường - All rights reserved.